0 Comments

Aweber yana ba da asusu kyauta don sababbin ƙananan kamfanoni. Samu naku yanzu!

Aweber Free Account zaɓi ne mai kyau ga ƙananan masu kasuwanci da sabbin masu tallan imel waɗanda ke neman gwada dandamali ba tare da kashe kuɗi ba. Ya zo tare da manyan kayan aikin masana'antu waɗanda ke taimaka muku ƙirƙira da aika manyan labarai masu jujjuya wa masu sauraron ku. Akwai ɗaruruwan samfura, ja-da sauke maginin imel da hotunan haja kyauta. Hakanan Aweber yana ba da fasalulluka masu ƙarfi na eCommerce, waɗanda ke ba ku damar siyarwa da haɓaka samfuran ku da ayyukanku kai tsaye daga shafukan saukar ku da wasiƙun imel.

AWeber yana ba da kayan aikin tallan imel da yawa, gami da sarrafa jeri da sarrafa kansa ta imel. Hakanan ya haɗa da sarrafa lamba. Hakanan zaka iya saita da sarrafa mai amsawa ta atomatik, wanda ke amsa imel ta atomatik daga masu biyan kuɗi. Hakanan ya zo tare da kalanda wanda ke ba ku damar tsara kamfen imel na gaba. AWeber yana ba da aikace-aikacen hannu don iPhone da Android.

Dandali yana ba da zaɓuɓɓukan ficewa na imel, yana ba ku damar amfani da shiga ɗaya ko sau biyu. Hakanan yana ba ku damar tattara bayanan masu biyan kuɗi zuwa filayen bayanan al'ada, yana ba ku damar ƙirƙirar ƙarin hanyoyin sadarwa tare da masu sauraron ku. Hakanan yana ba da rahotanni na ci gaba da nazari da kuma shafin sa hannu da rahotannin sa ido na imel.

Yayin da shirin kyauta na Aweber yana da kyau ga masu farawa, ba shi da wasu mahimman siffofi waɗanda za a iya samuwa a cikin wasu hanyoyin tallan imel. Ba ya bayar da gwajin imel na A/B, misali. Dandali kuma yana cajin ku don karɓar lambobin da ba a yi rajista ba a cikin asusunku, wanda shine wani abu da yawancin mahimmin hanyoyin tallan imel ɗin ba sa yi. Kuna iya guje wa cajin ta hanyar share lambar da ba ta yi rajista akai-akai ba.

Farashin Aweber yayi daidai da masu fafatawa. Aweber yana ba da tsare-tsaren farashi daban-daban da fasali dangane da adadin masu biyan kuɗi a cikin jerin ku. Mafi arha shirinsa shine Tsarin Kyauta, wanda ya zo tare da fasali na asali da matsakaicin masu biyan kuɗi 500. Hakanan zaka iya siyan shi a kowace shekara. Wannan zai adana ku da yawa akan lokaci. Shirye-shiryen Pro da Unlimited su ne sauran zaɓuɓɓukan farashin sa guda biyu. Shirin Pro ya zo tare da ƙayyadadden farashi kowane wata da imel mara iyaka. Tsarin Unlimited yana farashi akan tsarin shekara-shekara kuma yana zuwa tare da sarrafa asusu na keɓaɓɓen.

Pricing

Tallace-tallacen imel ɗaya ce daga cikin shahararrun hanyoyin da za a iya kaiwa abokan cinikin ku. Aweber, babban dandamali don tallan imel, yana taimaka muku sarrafa sarrafa kansa da ƙirƙirar kamfen ɗin imel ɗin ku. Sabis ɗin yana ba da tsari wanda ke da kyauta don masu biyan kuɗi har 500. Shirye-shiryen sa na biya suna ba ku damar keɓance alamar alamar ku kuma ƙara ƙidayar masu biyan ku. Aweber yana ba da cikakkun rahotanni da nazari waɗanda zasu taimaka muku haɓaka yaƙin neman zaɓe.

Aweber Free Accounts babban zaɓi ne ga ƙananan 'yan kasuwa ko sabbin 'yan kasuwa waɗanda ke son farawa da aikin sarrafa imel. Maginin sarrafa kansa mai sauƙin amfani yana ba ku damar ƙirƙirar yaƙin neman zaɓe, gami da jerin maraba da ke aika saƙon imel kai tsaye zuwa sabbin masu biyan kuɗin ku da jerin masu rubutun ra'ayin yanar gizo waɗanda ke ba da abun ciki daban-daban akan saƙon imel. Sigar kyauta ba ta ba ku damar bin ayyukan masu biyan kuɗi, ko keɓance imel ba. Iyakantattun fasalullukan sa kuma basu haɗa da lokutan isarwa ta atomatik ba.

Farashin Aweber bai dogara ne akan adadin masu biyan kuɗi ba, amma akan adadin masu biyan kuɗi a cikin jerin ku. Wannan na iya zama mafi tsada idan kuna da jerin girma da sauri. Aweber yana ba da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi da yawa ciki har da tsare-tsaren kwata da na shekara waɗanda zasu iya ceton ku kuɗi.

Tsare-tsare masu ƙima na Aweber suna ba da fasali na ci gaba da haɗin kai tare da wasu software, yana mai da su kyakkyawan zaɓi don manyan kasuwanci. Shirin Pro/Biyan Kuɗi ya haɗa da fasali kamar gwajin tsagawa, sarrafa kansa na al'ada, ci-gaban alamar mai amfani, da rahotannin nazari mai ƙarfi. Hakanan zaka iya ƙara alamar kamfanin ku zuwa samfurin imel ɗin ku. Siffofin sa don eCommerce suna iyakance a cikin shirin kyauta, amma yana cajin farashin ma'amala 1% akan kowane siyar da kuke yi ta imel ɗin ku.

Matakan farashin Aweber sun yi kama da na sauran ayyukan tallan imel. Yayin da kuke ci gaba ta hanyar matakan za ku sami damar yin amfani da ƙarin fasali. Shirin Kyauta yana iyakance adadin masu biyan kuɗi da za ku iya samu a jerinku amma har yanzu yana ba ku damar amfani da kayan aiki na asali, alamar tambarin asali da fom ɗin rajista. Ana iya haɗa Aweber tare da shafin yanar gizon ku na WordPress da gidan yanar gizon da ake da shi don ƙara wayar da kan jama'a.

Support

Aweber Free Account shine mafita mai sauƙin amfani da tallan imel. Ya haɗa da samfura iri-iri don imel, wasiƙun labarai da ayyukan eCommerce. Shafukan sa-hannun sa suna inganta canjin gubar kuma shafukan saukowa da tallace-tallace suna taimaka muku siyarwa da haɓaka samfuran ku akan layi.

Ƙididdigarsa mai ƙarfi da aikin bayar da rahoto yana ba ku cikakken bayanin bayanan abokin ku. Fasalolin rarrabuwar sa suna ba ku damar ƙirƙirar ƙungiyoyi bisa abubuwan da ke cikin kowane fanni a cikin bayananku. Hakanan zaka iya saita ɓangarorin dangane da halayen mai amfani, kamar buɗe imel da ziyartan shafin yanar gizo. Wannan sassauci ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi ga masu amfani da ke neman yin ƙarin tare da jerin su fiye da aika watsa shirye-shirye.

Shirin sa na kyauta ya zo tare da wasu iyakoki. Yana ba ku damar aika imel 3,000 kawai a wata kuma yana da iyakacin masu biyan kuɗi 500, wanda bai isa ga ƙananan kasuwancin da yawa ba. Bugu da kari, dole ne koyaushe ku cire (da hannu) lambobin sadarwa waɗanda suka cire rajista daga jerin ku, in ba haka ba za a caje ku don adana su a cikin bayananku. Wannan ba hanya ce mai karimci ba kamar sauran mafita kamar Mailchimp ko Kula da Kamfen.

Idan kuna buƙatar soke asusunku akan layi, zaku iya. Shiga cikin asusunku, sannan kewaya zuwa sashin lissafin kuɗi. Sa'an nan, danna "Change my plan" kuma bi tsokana. Dole ne ku samar da dalilin sokewar ku kuma ku ƙi tayin riƙewa, amma kuna iya tabbata cewa Aweber yana da kyakkyawan tallafin abokin ciniki, wanda ke bayyana ta kyautar Stevie don sabis na abokin ciniki.

Ana samun mafita na abokin ciniki na cikin gida na kamfanin 24/7. Hakanan zaka iya buƙatar mayar da duk wani kuɗin biyan kuɗin da ba ku yi amfani da su ba. Hakanan zaka iya gwada gwajin kwanaki 30 kyauta. Idan kuna son tsawaita shi, kuna iya yin hakan. Wannan hanya ce mai kyau don gwada software ɗin kuma duba idan ta dace da kasuwancin ku.

Haɗuwa

An haɗa Aweber tare da ɗimbin mashahurin ƙa'idodi, yana sauƙaƙa matsar da bayanin lamba tsakanin aikace-aikacen yanar gizo. Yana adana lokaci da ƙoƙari ta hanyar ba ku damar motsa bayanai tsakanin dandamali. Hakanan zaka iya tsara lissafin lambobin sadarwar ku yadda kuke so. Hakanan zaka iya shigo da lambobin sadarwa daga tushe daban-daban don haɓaka lissafin ku cikin sauri.

Kuna buƙatar kayan aiki, ko kai ɗan kasuwa ne na kan layi ko mai bulogi, don sarrafa kasuwancin ku da gina masu sauraron ku. Asusun Kyauta na Aweber zaɓi ne mai kyau ga ƙananan kasuwanci, saboda yana ba da duk abubuwan da kuke buƙata don farawa. Ƙwararren mai amfani da shi yana ba da sauƙi don saitawa da kula da kamfen ɗin imel na ƙwararru. Kuna iya ƙirƙira jerin lissafi marasa iyaka, ƙara filayen al'ada, da amfani da nau'ikan rajista iri-iri. Hakanan yana zuwa tare da kayan aikin tallan imel masu ƙarfi waɗanda zasu taimaka haɓaka masu sauraron ku da gudanar da kasuwanci mai inganci.

Haɗin kai na ecommerce na Aweber wani babban fasali ne. Yana iya haɗawa tare da mashahuran hanyoyin biyan kuɗi kamar PayPal da Stripe don ba ku damar bin diddigin tallace-tallace da sarrafa tallace-tallace ta atomatik. Kuna iya amfani da aikin sarrafa imel don aika saƙon da aka yi niyya dangane da sha'awar biyan kuɗi da ɗabi'a. Ayyukan e-commerce ɗin sa kuma yana ba ku damar yiwa abokan ciniki alama dangane da siyayyarsu, wanda zai taimaka muku yanki jerin lambobin sadarwar ku da yi musu hari da yaƙin neman zaɓe.

Hakanan an haɗa shi da kafofin watsa labarun, yana ba ku damar raba hanyoyin haɗin gwiwa da abun ciki tare da mabiyan ku. Bugu da ƙari, tana da samfuran imel iri-iri kuma yana da aminci ta wayar hannu, don haka zaku iya aika imel daga ko'ina. Hakanan zaka iya ƙara saƙonnin sirri zuwa imel ɗin ku. Bugu da ƙari, yana da ginanniyar sabis na tabbatar da imel, QuickEmailVerification, wanda ke ba ku damar tantancewa da tsaftace jerin wasikunku a cikin dannawa kaɗan kawai.

A ƙarshe, An haɗa Aweber tare da shahararrun maginin shafin saukarwa, kamar Unbounce. Wannan yana sauƙaƙa ƙirƙira da gwada shafukan saukowa don ƙara ƙimar juyawa. Wannan haɗin kai yana ba ku damar aika masu biyan kuɗi kai tsaye daga shafin saukar ku zuwa Aweber.