ExoClick Rangwamen Litinin na Cyber
Kidaya zuwa Black Friday da Cyber Litinin yana kanmu kuma wannan shine lokacin da ya dace don ƙaddamar da samfuran dijital ku da ma'amalar eCommerce. Tare da wannan tayin na musamman, zaku iya tabbatar da samfuran ku suna cikin buƙata mai yawa. Hakanan zaku sami ingantaccen zirga-zirgar zirga-zirga da ingantaccen tallafin abokin ciniki.
Mafi ƙarancin farashin farashi
A lokacin Black Friday Week, ExoClick suna bikin tallan su na asali na Nuwamba ta hanyar rage mafi ƙarancin farashi na yankunan talla na 'yan asalin. Wannan ya haɗa da yakin CPC da CPM. Masu talla za su iya saita mafi ƙarancin farashi a duk duniya zuwa 0.001 EUR/$ yayin haɓakawa. Kamfen ɗin za a ci gaba da riƙe ƙananan kuɗi ko da bayan lokacin talla ya ƙare. Ya kamata masu talla su tattara bayanai yayin Makon Juma'a na Baƙar fata don cin gajiyar wannan haɓakawa. ExoClick sannan za ta samar da biyan kuɗi ta atomatik ga masu bugawa.
ExoClick yana ba da nau'ikan talla iri-iri ciki har da CPM, CPC da yakin RON. Dandalin yana ba da goyon bayan abokin ciniki abokantaka da ƙididdiga na lokaci-lokaci. ExoClick yana ba da fakitin farashi iri-iri waɗanda ke ba masu talla damar zaɓar mafi kyawun ciniki don kamfen ɗin su. Shafin yana ba da jerin jagorori da FAQs don abokan ciniki don nemo bayanan da suke buƙata.
Hanyoyin zirga-zirgar inganci na ƙima
Ko kai ɗan kasuwa ne ko ɗan kasuwa na kan layi, samun ƙarin baƙi zuwa rukunin yanar gizon ku muhimmin sashi ne na dabarun kasuwancin ku. Kuna buƙatar gano mafi kyawun hanyoyin zirga-zirga don samun mafi ƙimar kuɗin ku. Mafi kyawun hanyoyin zirga-zirga don kasuwancin ku zai dogara ne akan ƙididdigar tushen abokin cinikin ku. Ana iya amfani da tallace-tallacen Facebook a matakai daban-daban na hanyar tallace-tallace, misali. Ta wannan hanyar, zaku iya gwada tayin ragi daban-daban don ganin waɗanne ne ke samar da mafi ROI ga kamfanin ku.
Wata babbar hanya don samun zirga-zirgar zirga-zirgar da ta dace ita ce siyan zirga-zirgar inganci. Tallace-tallacen da aka biya suna ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin yin hakan. Kuna iya tabbata cewa jarin ku zai kai ga masu sauraro da aka yi niyya sosai kuma za a ba ku lada tare da haɓaka juzu'i da tallace-tallace.
Akwai yarjejeniyoyin kwana ɗaya da yawa waɗanda za ku iya samu, ko kuna neman kyauta ga abokai ko 'yan uwa ko na kanku. Yana da kyau a jira ɗaya daga cikin waɗannan yarjejeniyoyi don ci gaba da siyarwa, amma kar a daɗe. Hakanan zaka iya yin rajista don jerin imel a rukunin yanar gizon da ke ba da yarjejeniyar kwana 1 don sanar da kai game da sabbin samfura. Kuna iya yin rajista don lissafin imel wanda ke aika muku imel na yau da kullun ko na mako-mako. Wasu suna ba ku damar shiga ƙungiyar da za ta ba ku imel kowace rana.
Tsarin bidiyo don Black Friday da Cyber Litinin
Ko kuna ƙirƙirar bidiyo don Black Friday ko Cyber Litinin, ya kamata ku tabbatar cewa yana isar da saƙon tallace-tallace masu mahimmanci. Wannan yana nufin samun labari mai kyau don faɗawa, haɗa kira zuwa aiki, da kafa haɗin kai tare da masu sauraron ku. Waɗannan dabarun za su taimaka muku fitar da zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku, da samun sabon abokin ciniki ko biyu a cikin tsari.
A cewar Hukumar Kasuwanci ta Kasa, mutane da yawa za su yi siyayya ta na'urorin hannu a wannan shekara fiye da kowane lokaci. Ƙirƙirar bidiyon da ya dace da na'urar da suke amfani da ita na iya taimaka maka isa ga ƙarin masu amfani.
Ko kuna aika saƙon imel ko sakon zamantakewa, bidiyo na Black Friday ko Cyber Litinin na iya taimaka wa masu sauraron ku su ji daɗin siyar da ku. Kyakkyawan bidiyo kuma na iya fitar da zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku.
Bidiyo zai iya taimaka muku tsayawa baya ga dubban imel ɗin tallatawa da abokan cinikin ku ke karɓa. Wani bincike na baya-bayan nan ya nuna cewa tallace-tallace na Cyber Litinin na iya haɓaka haɗin gwiwa. Tare da yawancin kamfanoni suna siyarwa, yana da mahimmanci don tabbatar da cewa tallan ku ya ɗauki hankalin masu sauraron ku.
Bidiyoyin da ke amfani da tsarin cirewa sun dace don tallan Cyber Litinin. Tsarin yana ba ku damar nuna marufi na alamar ku, kuma hanya ce mai kyau don nuna wa masu sauraron ku abin da suke samu don kuɗinsu.
Black Jumma'a da Cyber Litinin ranaku biyu ne daga cikin mafi yawan cin kasuwa na shekara, don haka kuna son tabbatar da tallan ku yana jan hankalin masu kallo. Bidiyo zai iya taimaka muku don sa masu sauraron ku farin ciki game da lokacin hutu kuma ku sa su ziyarci rukunin yanar gizon ku.
Maɓallin kira zuwa mataki hanya ce mai kyau don jagorantar masu kallon ku zuwa shafin saukar ku ko jerin samfuran ku. Siffar imel mai sauƙi kuma za ta taimaka maka ƙara masu biyan kuɗin imel ɗin ku.
ExoClick sabis na abokin ciniki zai iya taimaka maka haɓaka kasancewar ku ta kan layi da zirga-zirga, komai mene ne burin ku. Tawagarsu ta ƙunshi mutane masu hankali, sadaukarwa waɗanda ke da ikon magance duk wata matsala da za ku iya jefa su. Ana samun sabis ɗin sa'o'i 24 a rana, kwana bakwai a mako. Kuna iya samun su ta imel, waya, da taɗi kai tsaye.
The ExoClick Ƙungiyar goyon bayan abokin ciniki ba ta fi girma ba, amma ba ƙarami ba. Kadan daga cikin mafi kyawun su kuma mafi kyawun su ne ke da alhakin gudanar da binciken goyan bayan fasaha da kuma tabbatar da cewa abubuwan da kamfani ke bayarwa sun yi fice. Duk da girman sashin fasaha na su, ba su rasa fahimtar bukatun abokin ciniki da tsammanin su ba.
An tsara gidan yanar gizon kamfanin da kyau kuma ya haɗa da jerin FAQ masu fa'ida. Idan kuna da tambaya ta fasaha ya kamata ku kira wakili a beck ɗin ku. A cikin 'yan sa'o'i kadan, kuna iya tsammanin amsawa. Idan kun fi son ƙarin hanyar sirri, ana samun taɗi kai tsaye dare bakwai a mako, awanni 24 a rana. Hakanan zaka iya duba shafin yanar gizon kamfanin don ƙarin zurfafa duban sabis da manufofin kamfanin. Abubuwan da kamfanin ke bayarwa sun haɗa da tsarin bidiyo, banners, da ƙari. ExoClick yana ɗaya daga cikin hanyoyin sadarwar talla da ake kallo akan layi. ExoClick yana ɗaya daga cikin 'yan kaɗan waɗanda ke samar da ingantaccen zirga-zirgar ababen hawa don ƙona kayan dijital, kuma yana ba da kayan aikin da kuke buƙata don fitar da ƙarin baƙi zuwa gidan yanar gizon ku.