0 Comments

Expedia yana ba da babbar ciniki ga otal-otal a duk faɗin duniya. Duba su!

Expedia yana ɗaya daga cikin shahararrun wuraren yin ajiyar tafiye-tafiye akan layi. Ƙarfinsa yana ba shi damar samun dama ga ƙima na keɓancewa waɗanda ba su samuwa a ko'ina. Expedia yana da wasu rashin amfani.

Haɓaka rangwame babban ɓangaren tsarin kuɗin shiga na OTA ne. Hakanan yana haɓaka tsarin inshorar tafiya. Wannan upsell yana taimakawa inganta ƙimar juzu'i akan sayayya na hankali kamar tikitin jirgi.

Kwatanta farashin

Akwai hanyoyi da yawa don nemo mafi kyawun cinikin otal akan layi. Koyaya, ba duk rukunin yanar gizon ke ba da fasali iri ɗaya ba. Wasu ba sa haɗa duk kudade da haraji lokacin da suke nuna farashi. Wannan na iya sa ya zama da wahala a kwatanta farashin da samun mafi kyawun ciniki. Yin amfani da wurin tafiye-tafiye wanda ya haɗa da duk kudade da haraji zai taimake ka ka guje wa waɗannan abubuwan mamaki.

Expedia yana ɗaya daga cikin shahararrun gidajen yanar gizon otal. Siffar kwatancen farashin Expedia abu ne mai sauƙi don amfani kuma yana ba masu amfani cikakkiyar fahimtar abin da za su biya don zaman su. Hakanan yana nuna duk otal ɗin da ake da su, gami da abubuwan jin daɗi da ƙimar su. Bugu da ƙari, yana ba abokan ciniki damar yin ajiyar jiragen sama, otal, da hayar mota duk a cikin ma'amala ɗaya. Yana ba da inshorar balaguro azaman zaɓi, wanda zai iya zama babbar hanya don adana kuɗi ga matafiya.

Wani gidan yanar gizo mai kyau don nemo ma'amalar otal shine trivago, wanda shine injin bincike na metasearch wanda ke bincika intanet don mafi kyawun farashi akan otal. Ya jera farashin otal-otal daban-daban kuma yana ba ku damar duba su a cikin ginshiƙi. Danna maɓallin "Duba Kasuwanci" zai kai ku zuwa gidan yanar gizon yin rajista inda za ku iya kammala ajiyar ku. Wannan kayan aiki ne mai amfani, amma yana iya zama mai ruɗani, saboda farashin da aka nuna bazai zama koyaushe yana wakiltar mafi ƙasƙanci ba.

Duk da yake mutane da yawa suna tunanin cewa yin rajista kai tsaye tare da otal shine mafi kyawun ra'ayi, wannan ba lallai bane. Wasu OTA suna ba da rangwame na keɓance wanda zai iya ceton ku kuɗi. Yawancin lokaci suna da mafi ƙarancin lokacin yin rajista ko buƙatun zama. Hakanan yakamata ku nemo yarjejeniyoyi na ƙarshe da ranakun rangwame kamar Makon Balaguro na Expedia, Black Friday, da Cyber ​​​​Litinin.

Har yanzu kuna iya samun manyan yarjejeniyoyi idan kun yi amfani da shafin kwatanta farashin kamar Kayak ko Trivago. Waɗannan kayan aikin za su nemo mafi kyawun ciniki akan otal ɗin kuma su nuna muku nawa za ku biya don ɗakin ku, gami da haraji da sauran kudade. Hakanan suna da sauƙin amfani, wasu ma suna zuwa da taswirar da ke nuna muku inda otal ɗin suke.

Biyan Zabuka

Expedia yana ba da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi da yawa waɗanda za a iya keɓance su da tsare-tsaren balaguron ku. Kuna iya biya yanzu ko daga baya kuma ku raba farashin tsakanin mutane da yawa. Wannan babbar hanya ce don adana kuɗi akan jirage, otal, da motocin haya. Expedia yana da babban sabis na abokin ciniki kuma yana da sauƙin amfani.

Ga matafiya waɗanda suka fi son yin ajiyar otal da kuɗin jirgi daban, Expedia yana da sabon zaɓi na biyan kuɗi wanda ke ba ku damar yin hakan. Littafi Yanzu, Biya Daga baya yana ba ku damar yin ajiyar otal sannan ku biya cikin kashi shida na mako shida. Wannan zaɓin yana da amfani musamman ga waɗanda ba su da ikon yin hutu nan take.

Sabuwar Sayi Yanzu, fasalin Biya Daga baya yana samuwa akan nau'in wayar hannu da nau'in tebur na gidan yanar gizon Expedia. Abokan ciniki za su ga maɓallin Sayi Yanzu, Biya Daga baya akan shafin yin rajista, inda za su zaɓi nawa za su biya gaba da adadin kuɗin da suke so su yi a cikin makonni shida. Zaɓin yana da kyauta don amfani, amma akwai wasu iyakoki. Ba a samuwa akan kowane nau'in masauki, kuma ba za a iya amfani da shi don yin lissafin hayar mota ko balaguron balaguro ba.

Baya ga Zaɓin Sayi Yanzu, Biya Daga baya, Expedia ta ƙara wasu sabbin hanyoyin don matafiya yin booking da biyan kuɗin tafiye-tafiye. Waɗannan sun haɗa da ikon tace otal ta farashin mai iya dawowa da samuwa a cikin minti na ƙarshe, da kuma zaɓin jinkirta biyan kuɗi har sai an shiga. Kamfanin ya kuma yi haɗin gwiwa tare da Afterpay don baiwa matafiya damar yin ajiyar otal tare da sassauƙan sharuɗɗan kuɗi.

Zaɓin Sayi Yanzu, Biya Daga baya yana samuwa don duka otal da ajiyar iska ta gidan yanar gizon Expedia ko aikace-aikacen hannu. Yana da sauƙi don amfani, amintacce, kuma dacewa, ba tare da ɓoyayyun kudade ko wasu abubuwan ban mamaki ba. Expedia kuma tana karɓar mafi yawan manyan katunan kuɗi kuma tana ba da dama da wuri ga yarjeniyoyi na musamman da haɓakawa. Idan kana da katin kiredit tare da tambarin Expedia, zaku iya samun maki waɗanda za'a iya fansa don zama otal da sauran ayyukan balaguro.

Abokin ciniki sabis

Wakilan sabis na abokin ciniki na Expedia Hotels Deals suna samuwa 24/7. Za su iya taimaka muku yin canje-canje a cikin tafiyarku ko soke ajiyar kuɗi kyauta. Idan kun sami ƙaramin farashi a wani wuri, za su dawo da bambancin. Expedia sanannen zaɓi ne don yin ajiyar wuraren tafiye-tafiye saboda yana ba da komai a wuri ɗaya. Yana haɗa ku zuwa kamfanonin jiragen sama, sarƙoƙin otal, kamfanonin hayar mota, da layukan jirgin ruwa. Hakanan yana da injin binciken jirginsa, duban otal, da fakitin hutu.

Mafi kyawun fasalinsa, duk da haka, shine manufar sokewa. Expedia, sabanin sauran hukumomin balaguro na kan layi zasu ba ku damar soke ajiyar kyauta a cikin sa'o'i 24 bayan siyan farko. Wannan yana da mahimmanci, saboda yana ba ku damar yin ajiyar jirgin na ƙarshe ko canza tsare-tsarenku ba tare da biyan kuɗi ba. Kamfanin yana da hanyoyi da yawa don tuntuɓar tallafin abokin ciniki, gami da taɗi kai tsaye, imel, da keɓaɓɓen layin waya.

Wani fasalin mai amfani na Expedia shine ikonsa don daidaitawa ko doke farashin masu fafatawa akan otal da hutu. Baya ga daidaitawa ko bugun farashin, Expedia yana ba da tsarin sokewa mai sassauƙa da sauran fa'idodi iri-iri, kamar Wi-Fi kyauta da ƙarshen rajista. Hakanan yana ba da aikace-aikacen wayar hannu kyauta wanda ke ba ku damar sarrafa tafiyarku yayin tafiya.

Expedia kuma yana ba da "Grantin Mafi kyawun Farashi" don ajiyar wurin zama. Idan kun sami ƙaramin farashi don masauki iri ɗaya a cikin sa'o'i 24 na yin ajiyar kuɗi, Expedia zai ba ku kuɗi don bambancin. Garanti mafi kyawun farashi yana aiki ga duk takaddun da aka yi ta hanyar gidajen yanar gizo na abokan hulɗa na Expedia.

Expedia kuma yana da babban zaɓi na yawon shakatawa, ayyuka da abubuwan jan hankali. Yana da kyau a duba farashin gidan yanar gizon ma'aikacin yawon shakatawa kafin yin ajiya. Hakanan, idan kun kasance ɓangare na shirin lada kamar Hilton Honors ko Marriott Bonvoy, yana iya zama darajar yin rajista kai tsaye ta rukunin otal maimakon Expedia don samun maki kuma ku more fa'idodin matsayi.

Expedia yana ba da farashin membobi kyauta lokacin da kuka ƙirƙiri asusu. A gwaji na, na gano cewa farashin membobi sun yi ƙasa sosai fiye da waɗanda ba memba ba. Sun cece ni a ko'ina daga $18 zuwa $58 kowace dare.